अभिनेता धर्मेंद्र मुंबईतील ब्रीच कँडीत दाखलः वैद्यकीय पथकाच्या निरिक्षणाखाली अभिनेत्री हेमा मालिनी यांची सोशल मिडीयातून माहिती

ज्येष्ठ अभिनेते धर्मेंद्र यांना मुंबईतील ब्रीच कँडी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. त्यांच्या पत्नी, अभिनेते-राजकारणी हेमा मालिनी यांनी सोशल मीडियावर त्यांच्या प्रकृतीबद्दल अपडेट शेअर केले.

अभिनेत्री हेमा मालिनी यांनी त्यांच्या एक्स पोस्टमध्ये असे लिहिले आहे की, रुग्णालयात निरीक्षणासाठी दाखल असलेल्या धर्मेंद्रजीबद्दलच्या काळजीबद्दल मी सर्वांचे आभार मानते. त्यांच्यावर सतत लक्ष ठेवले जात आहे आणि आम्ही सर्व त्यांच्यासोबत आहोत. (हात जोडून इमोजी) मी तुम्हा सर्वांना विनंती करतो की त्यांच्या प्रकृत्तीत सुधारणा व्हाव्यात यासाठी प्रार्थना करण्याचे आवाहन त्यांच्या चाहत्यांना केले.

८९ वर्षीय अभिनेत्याच्या टीमने एका वृत्तसंस्थेला सांगितले की, बॉलिवूड आयकॉन रुग्णालयात दाखल असले तरी, त्यांची प्रकृती स्थिर आहे. त्यांच्या टीमने दिलेल्या निवेदनात म्हटले आहे की, ” धर्मेंद्र यांची प्रकृती स्थिर आहे आणि ते निरीक्षणाखाली आहेत. पुढील माहिती आणि अपडेट्स उपलब्ध असतील तेव्हा शेअर केले जातील. सर्वांना विनंती आहे की त्यांनी लवकर बरे व्हावे आणि कुटुंबाच्या गोपनीयतेच्या अधिकाराचा आदर करावा.”

दिवसापूर्वी, अभिनेता धर्मेंद्र यांच्या टीमने आणखी एक निवेदन प्रसिद्ध केले ज्यामध्ये काळजी करण्यासारखे काहीही नाही असे नमूद केले होते. “त्यांनी सध्या गोपनीयतेची विनंती केली आहे. ते निरीक्षणाखाली आहेत, परंतु काळजी करण्यासारखे काहीही नाही,” असे टीमने म्हटले आहे. ज्येष्ठ नागरिकांच्या प्रकृतीच्या चिंतांबद्दलच्या अहवालांमध्ये अभिनेता सलमान खाननेही रुग्णालयात भेट दिली होती.

ऑक्टोबर २०२५ च्या सुरुवातीला, त्यांना नियमित वैद्यकीय तपासणीसाठी त्याच रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते. “त्यांच्या वयानुसार त्यांच्या वेळोवेळी अनेक चाचण्या केल्या जातात आणि त्यासाठी ते रुग्णालयात आहेत. कोणीतरी त्यांना पाहिले असेल आणि बातमी तयार केली असेल. ते पूर्णपणे ठीक आहेत आणि काळजी करण्यासारखे काहीही नाही,” असेही यावेळी टीमने सांगितले.

या डिसेंबरमध्ये ९० वर्षांचे होणारे धर्मेंद्र पडद्यावर सक्रिय राहतात. हा ज्येष्ठ अभिनेता पुढे श्रीराम राघवन यांच्या आगामी चरित्रात्मक युद्ध नाटक ‘इक्किस’ मध्ये दिसणार आहे, ज्यामध्ये अगस्त्य नंदा आणि जयदीप अहलावत यांच्यासोबत काम करणार आहेत. हा चित्रपट डिसेंबर २०२५ मध्ये थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे.

About Editor

Check Also

One-battle-after-another-Movie

Oscar 2026 : ‘वन बॅटल आफ्टर अदर’ ने सर्वोत्कृष्ट चित्रपट जिंकला, फक्त सहा पुरस्कार जिंकले

Oscar 2026: ९८ व्या अकादमी पुरस्कार सोहळ्यात सर्वोत्कृष्ट चित्रपट श्रेणीत पॉल थॉमस अँडरसनचा “वन बॅटल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *