शाहरुख खान आणि त्याचे कुटुंब मुंबईतील त्यांचा प्रतिष्ठित बंगला, मन्नत, तात्पुरते रिकामा करून पाली हिल येथे स्थलांतरित होत असल्याचे वृत्त आहे. वांद्रे बँडस्टँडसमोरील हा बंगला एक लोकप्रिय पर्यटन आकर्षण आहे, जिथे दररोज शेकडो चाहते येतात. खान कुटुंब गेल्या २५ वर्षांहून अधिक काळापासून तेथे राहत आहे.
हिंदुस्तान टाईम्समधील वृत्तानुसार, मन्नतचे भव्य नूतनीकरण होणार असल्याने खान कुटुंब स्थलांतरित होत आहे. मन्नतमधील नूतनीकरणाचे काम, ज्यामध्ये दीर्घकाळ प्रस्तावित विस्ताराचा समावेश आहे, मे महिन्यात सुरू होणार आहे, असे अहवालात म्हटले आहे.
ग्रेड III वारसा रचना असल्याने, मन्नतमध्ये कोणत्याही संरचनात्मक बदलांसाठी न्यायालयाची परवानगी आवश्यक असते, जी अभिनेत्याने आता मिळवली आहे, असे अहवालात म्हटले आहे. काही महिन्यांत नूतनीकरण सुरू होणार असल्याने, खान कुटुंब लवकरच नवीन निवासस्थानी स्थलांतरित होईल.
शाहरुख खान, त्याची पत्नी गौरी आणि मुले आर्यन, सुहाना आणि अबराम यांच्यासह, वांद्रे येथील पाली हिल परिसरातील एका आलिशान अपार्टमेंट इमारतीत स्थलांतरित होणार आहेत. या कुटुंबाने चित्रपट निर्माते वाशु भगनानी यांच्याकडून चार मजले भाड्याने घेतले आहेत, तर शाहरुखच्या रेड चिलीज एंटरटेनमेंटने भगनानी यांच्या मुलांसोबत, पूजा कासा या मालमत्तेच्या सह-मालक जॅकी भगनानी आणि दीपशिका देशमुख यांच्यासोबत रजा आणि परवाना करार केला आहे.
भाड्याने घेतलेल्या मजल्यांमध्ये खान कुटुंब, त्यांची सुरक्षा, कर्मचारी आणि काही ऑफिस स्पेस राहतील. मन्नतइतके प्रशस्त नसले तरी, नवीन निवासस्थान पुरेशी जागा सुनिश्चित करते.
शाहरुख खान चार मजल्यांसाठी मासिक २४ लाख रुपये भाडे देईल असे वृत्त आहे. भाडेपट्ट्यात पहिल्या, दुसऱ्या, सातव्या आणि आठव्या मजल्यावरील दोन डुप्लेक्स अपार्टमेंट तीन वर्षांच्या कालावधीसाठी समाविष्ट आहेत. कुटुंब संपूर्ण कालावधीसाठी राहू शकत नसले तरी, मन्नतच्या नूतनीकरणाला दोन वर्षे लागण्याची अपेक्षा आहे.